Mãi Mãi là Gia đình 9C ( 9A1 ) :x

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Mãi Mãi là Gia đình 9C ( 9A1 ) :x

Nơi chắp cánh cho những tên học trò nghịch ngợm đáng yêu

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Keywords

Latest topics

» :)) đứa nào nhớ đc cái tên trang này thì pro
Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  I_icon_minitimeMon Jul 29, 2013 4:44 pm by Dzom

» Tin hot !!!!!!!
Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  I_icon_minitimeFri Jul 20, 2012 9:31 pm by Dzom

» Rảnh vào đây đọc =]]
Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  I_icon_minitimeWed Jul 18, 2012 6:30 pm by Dzom

» HÃY QUAY LẠI VỚI FORUM 9C FAMILY
Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  I_icon_minitimeSun Jul 08, 2012 7:28 am by Admin

» Tèn tà rèn ta ten!!! THÔNG BÁO tình hình thi cử nào các bạn trẻ
Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  I_icon_minitimeSun Jul 08, 2012 4:44 am by rosaliegranger

» KHAI TRƯƠNG LẠI
Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 12:47 pm by rosaliegranger

» thích mấy cái nè
Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 12:42 pm by rosaliegranger

» unknow bla bla bla
Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  I_icon_minitimeSat Jan 14, 2012 6:37 pm by Admin

» Tuyên bố :-<
Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 3:08 pm by Admin

May 2024

MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

2 posters

Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~

Admin
    Admin
    Admin
    Admin

Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Empty Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~

Bài gửi  Admin Sat Aug 20, 2011 4:32 pm

S-mod Cáo tự sướng cười lăn lộn và S-mod puppi đang làm mặt ngầu cười lăn lộn
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00010

1 Phút ngẫu hứng của S-mod Cáo
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00011

Bộ đôi tiếng anh giỏi nhất A1 family đang học bài nè, xin trân trọng gt Trâu Và Bò, Phía xa xa là cậu bạn Sinh của gia đình ta đang cắm cúi vs cái samsung của Nguyên Phi cười lăn lộn)))
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00012

Trời ơi, S-mod Puppi bị sao đây, lăn ra đất rùi ôm mặt cười lăn lộn Cứu vs cười lăn lộn
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00013

Kìa cái tay cái tay cái tay, đang làm gì đt của S-mod Cáo đấy, bắt qả tang nhá cười lăn lộn))))
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00014

Bay cao bay xa vươn tới đỉnh cao = việc đứng lên ghế của bé tít cười lăn lộn) mặt leon kìa cười lăn lộn tập trung ghê
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00015

Nhún nhảy kìa cười lăn lộn ( hơi mờ ạ ) mặt bé lợn kìa cười lăn lộn cả lớp trưởng của chúng ta nữa đứng xem mà k cổ vũ
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00016

Họ thật cao liệu có phải câu nói của leon đang nghĩ trong đầu không nhể cười lăn lộn)))))))) Đùa tý cười lăn lộn Nhìn kìa, bích báo của lớp tớ đếy hí hí đẹp hem
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00017

Nụ cười của tít : Tưởng thắng đc ta á, k đc đâu. Leon : hả trời thua ư hả cười lăn lộn))))))
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00018

Nụ cười thiên thần của ruồi con sát thủ cười lăn lộn)
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00019

Leon : hả trời tứ quí 2 chết rồi thua rồi sợ qá cười lăn lộn))) Ruồi con sát thủ : Bài thế này ăn thế nào đc ló cười lăn lộn
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00020

Kỳ : Xinh thế, tán em này đc đếy cười lăn lộn)) Ruồi : haha, thằng kia nhìn mình cười trông đáng yêu thế cười lăn lộn))))))))))))))
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00021

Chết rồi, Nguyên Phi đang bị Mrs Hường mắng rồi sợ qá K biết sao k thôi cố lên sao phải ngợi nhể hí hí Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Img00022

Chấn thương của Thủ thành số 1 A1 Doney huhu~ huhu thương mình vãi
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Photo510

S-mod Ros luôn thể hiện nụ cười của thiên thần :X~ cười lăn lộn
    Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Photo310

Sr máy tớ chụp hơi mờ, các bác thông cảm ạ hí hí
    rosaliegranger
    rosaliegranger
    S-Mod
    S-Mod

Up những ảnh siêu ngộ nghĩnh của lớp mình :x~  Empty ^^

Bài gửi  rosaliegranger Fri Sep 09, 2011 12:34 am

Đẹp đó! Trông ai cũng tự nhiên hết à (chắc là ko biet mình bị chụp lén)

Hôm nay: Tue May 14, 2024 4:35 pm