Mãi Mãi là Gia đình 9C ( 9A1 ) :x

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Mãi Mãi là Gia đình 9C ( 9A1 ) :x

Nơi chắp cánh cho những tên học trò nghịch ngợm đáng yêu

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Keywords

Latest topics

» :)) đứa nào nhớ đc cái tên trang này thì pro
 CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) I_icon_minitimeMon Jul 29, 2013 4:44 pm by Dzom

» Tin hot !!!!!!!
 CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) I_icon_minitimeFri Jul 20, 2012 9:31 pm by Dzom

» Rảnh vào đây đọc =]]
 CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) I_icon_minitimeWed Jul 18, 2012 6:30 pm by Dzom

» HÃY QUAY LẠI VỚI FORUM 9C FAMILY
 CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) I_icon_minitimeSun Jul 08, 2012 7:28 am by Admin

» Tèn tà rèn ta ten!!! THÔNG BÁO tình hình thi cử nào các bạn trẻ
 CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) I_icon_minitimeSun Jul 08, 2012 4:44 am by rosaliegranger

» KHAI TRƯƠNG LẠI
 CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 12:47 pm by rosaliegranger

» thích mấy cái nè
 CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 12:42 pm by rosaliegranger

» unknow bla bla bla
 CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) I_icon_minitimeSat Jan 14, 2012 6:37 pm by Admin

» Tuyên bố :-<
 CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 3:08 pm by Admin

May 2024

MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Admin
leon01
6 posters

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :)

leon01
    leon01
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :)

Bài gửi  leon01 Wed Aug 03, 2011 8:47 pm

Thật là khó nghĩ......
    Cái tuổi này, thích bạn trai, bạn gái là chuyện thường tình. Hix
    chúng mình chưa biết suy nghĩ và nảy sinh những tình cảm thực sự sâu đậm, hầu hết là thích vì bạn này xinh, bạn kia học giỏi, bạn ấy nói chuyện hợp , bạn thì vui tính,.... Vì vậy nên có người thì đc nhiều bạn theo đuổi, nhiều bạn thì.... mãi vẫn chỉ ngồi một mình tưởng tưởng ra mình đang sống trong câu chuyện tình yêu tuổi teen đẹp như truyện cổ tích.
    HIx, thà ko ai thích để ngồi đấy mà mơ tưởng còn hơn. CŨng thà chả thích ai rồi suốt ngày cứ tăm tin đằng ấy xem có ấy nào hợp cạ hợp gu vs mình ko, sao mình ko thế cho rồi ............
    Chán đời, mình mà thích ai khó dứt ra lắm. Mình là con gái, mình cũgn đã từng thích một số bạn nam rồi chứ, nếu mình ko nói ra, chắc cũng ko ai biết đâu :d, mình che giấu cảm xúc kĩ lắm =.=

Chuyện là, từ năm lớp ba đến lớp 6, mình có thích một bạn nam. :d trong khi bạn í thì thích từ bạn này chuyển qa bạn nọ, bạn nọ lại xọ bạn kia thì mình cũng chỉ biết lẳng lặng nhìn theo, thích thì thích trong lòng vậy thôi làm đc gì chứ mếu.... CŨng theo lẽ thường tình, xa mặt thì cách lòng mà, sau cấp 1 mình còn thích bạn í thêm đc một năm nữa là giỏi lắm rồi, cũng tại vẫn còn nhìn thấy bạn í..... nhưng rồi tiếp xúc vs bạn bè, môi trường mới mình lại bắt đầu có tình cảm vs một bạn trai khác smile, bạn í ko hề biết:)), chả ai biết cả haha, đc có học kì một lớp 7 rồi, chẳng thành là cái chắc nên mình lại mếm một người khác. Cái bạn này tình cảm mình cứ chập chờn từ học kì 2 lớp 7 lây dây lưa dưa qa lớp 8 rồi đến tận bây h, đúng rồi, ngay lúc này, mới vào lớp 9 đây, mình vẫn ko thể xác định cho mình một quyết định chính xác đc mếu
    Nếu chỉ có như vậy thì cũng chả có gì đáng nói, thật tiếc là, tất cả những bạn con trai mình từng thích đều đi thích ..... chính những bạn thân của mình..... Đúng vậy, từ lớp 3 đến h, ko có trường hợp nào ngoại lệ cả. Thành ra mình ko còn muốn thích một ai nữa......
    Có buồn, có chút gen tị.... nhưng rồi mình ko bận tâm, học bh là chính, bận tâm những cái đó, ko phải là vớ vẩn, nhưng đã thế rồi mình còn thay đổi được gì

Ôi các cuộc đời này, thi thoảng nghĩ vẩn nghĩ vơ thấy chán nản. MÌnh học sút đi, dù cho quyết tâm vươn lên nhưng mình luôn phải đứng trước gương, nhăn nhó mặt mày để rồi chấp nhận một sự thật, mình đang tụt dốc ko phanh.....
    Mong sao cho những tình cảm nam nữ này biến hết điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Admin đồng tình quan điểm của bạn

Bài gửi  Admin Thu Aug 04, 2011 4:55 am

Cái bạn vừa chia sẻ, admin đọc cũng thấy có lí lắm. Nói chung là năm nay lớp 9 rồi, bỏ cái chuyện thích nhau đê. tập trung học tập chứ đừng có yêu đương rồi lại xa sút học tập, tối nào cũng tơ tưởng như admin năm vừa rồi thì chết. Các bạn nhớ nhé. LỚP 9 NÓI KHÔNG VS YÊU. MÌNH THỀ = Cả danh dự của mình là từ h đến hết lớp 9 chỉ có học và k quan tâm đến <3 nữa. Mình đã kiên trì và thế là qá đủ rồi. Thành tích học lớp 8 => đi xuống ( thứ 1 xuống thứ 5 ). Tâm lí thì luôn căng thẳng.

MONG CÁC MEMS của A1 family đừng đi vào vết xe đổ của admin nha.
    MÃI MÃI là A1 đoàn kết khoe răng
    rosaliegranger
    rosaliegranger
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Làm như dễ lám í

Bài gửi  rosaliegranger Thu Aug 04, 2011 8:15 am

Admin đã viết: Cái bạn vừa chia sẻ, admin đọc cũng thấy có lí lắm. Nói chung là năm nay lớp 9 rồi, bỏ cái chuyện thích nhau đê. tập trung học tập chứ đừng có yêu đương rồi lại xa sút học tập, tối nào cũng tơ tưởng như admin năm vừa rồi thì chết. Các bạn nhớ nhé. LỚP 9 NÓI KHÔNG VS YÊU. MÌNH THỀ = Cả danh dự của mình là từ h đến hết lớp 9 chỉ có học và k quan tâm đến <3 nữa. Mình đã kiên trì và thế là qá đủ rồi. Thành tích học lớp 8 => đi xuống ( thứ 1 xuống thứ 5 ). Tâm lí thì luôn căng thẳng.

NÓi ko thích là ko thích được sao. Thế nên tình cảm mới do trái tim quyết định, trí óc ko thể xen vào. Thích 1 ng rồi là khó bỏ lắm (trừ fi có 1 cú shock thật mạnh)
    Icy
    Icy
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Re: CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :)

Bài gửi  Icy Thu Aug 04, 2011 8:32 am

rosaliegranger đã viết:
    Admin đã viết: Cái bạn vừa chia sẻ, admin đọc cũng thấy có lí lắm. Nói chung là năm nay lớp 9 rồi, bỏ cái chuyện thích nhau đê. tập trung học tập chứ đừng có yêu đương rồi lại xa sút học tập, tối nào cũng tơ tưởng như admin năm vừa rồi thì chết. Các bạn nhớ nhé. LỚP 9 NÓI KHÔNG VS YÊU. MÌNH THỀ = Cả danh dự của mình là từ h đến hết lớp 9 chỉ có học và k quan tâm đến <3 nữa. Mình đã kiên trì và thế là qá đủ rồi. Thành tích học lớp 8 => đi xuống ( thứ 1 xuống thứ 5 ). Tâm lí thì luôn căng thẳng.

NÓi ko thích là ko thích được sao. Thế nên tình cảm mới do trái tim quyết định, trí óc ko thể xen vào. Thích 1 ng rồi là khó bỏ lắm (trừ fi có 1 cú shock thật mạnh)

Minh cung dong y voi y kien cua ROS. Tinh cam va ly tri la hai cai hoan toan khac nhau, thic nhau cung duoc, nhung quan trong la phai biet dieu tiet giua tinh cam va hoc hanh, de khong bi anh huong toi cong viec va sinh hoat. Noi chung, noi thi de nhung lam thi kho, ban admin chi noi duoc chu chua chac da lam duoc. Ma ke ca khi lam duoc, ban lieu co thay vui khong khi lam trai voi loi mach bao cua trai tim? Minh cu co gang het suc minh la duoc, de sau nay khong phai hoi han. Tinh cam cung chi la mot phan trong cuoc song ma thoi, minh khong the cu that bai la do loi cho chuyen no chuyen kia duoc, minh thay the la khong nen.
    Con ve ban Leon, minh thay neu ban thic mot nguoi lau den vay roi, thi ban nen noi cho nguoi ta biet. Tuy binh thuong thi neu con gai tho lo truoc se khong hay, nhung neu cu giu tinh cam nhu vay ma song thi con kho hon. Chua biet ban trai do se dap lai tinh cam cua ban the nao, mac du vay, Icy van nghi la cu noi con hon khong, dung de sau nay xa nhau moi hoi han smile
    lan nhi
    lan nhi
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty đúg qá đúg qá :-bd

Bài gửi  lan nhi Thu Aug 04, 2011 8:34 am

đọc cm của S-mod Ros và S-mod Icy mà mình thấy mát lòng mát ruột í . 2 S-mod nói đúg thật . chí lí lắm :-bd \:d/ mìh đồg tìh với ý kiến của 2 bạn . k phải cứ yêu là học sẽ sa sút . qtrọng là mìh phải biết cân bằng giữa 2 chn. việc này ra việc kia . đầy người vẫn có h/p và thú vui của riêng mình mà học cũng đâu có sa sút ? nhiều ng thậm chí có yêu đươg gì đâu mà tại sao vẫn k thể giỏi lên đc ? nếu như việc học của bản thân mà sa sút đi thì nên xem lại cách học và cách tiếp thu bài giảg . chứ k nên đổ thừa cho việc này việc nọ để ngụy biện cho cái khuyết điểm của mình . như vậy là k đc . S-mod rain à ,tớ cũng đồng tìh luôn với qan điểm của Icy nhé . thíc ai thì đừg nên giữ chặt trog lòng . còn nếu cậu muốn giữ cho riêng mình thì cũng đc , đó sẽ là 1 t.y đẹp và trog sáng nhất đấy . he he . tớ ngĩ thế khoe răng

Được sửa bởi lan nhi ngày Thu Aug 04, 2011 8:42 am; sửa lần 1.
    rosaliegranger
    rosaliegranger
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty agree

Bài gửi  rosaliegranger Thu Aug 04, 2011 8:39 am

HÌnh như vụ bạn nữ thổi lộ vs bạn nam trước đã có người làm rồi thì phải :oops:
    Quan trọng là chọn thời điểm thôi_ Và phải chắc chắn rằng tình cảm đó đã đủ chín muồi để thổi lộ
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Các S-mod nói cũng có lí

Bài gửi  Admin Thu Aug 04, 2011 8:40 am

Ừ thì có khi 2 S-mod nói cũng có lí đấy, phải biết phân biệt 2 cái đấy thôi. tớ miễn cmt thêm. khoe răng
    leon01
    leon01
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Re: CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :)

Bài gửi  leon01 Thu Aug 04, 2011 8:52 am

smile như tớ đã kể rõ, thì trong thời gian tớ thích bạn nam đó thì bạn ấy đi thích bạn thân của tớ, có bạn nói là tớ nên thổ lộ vs bạn nam đó, chắc chắn là bạn í sẽ ko đáp lại, vì bạn í thích người khác rồi, lại là bạn thân của tớ, nếu nói ra thì tớ vs bạn tớ sẽ ko còn tự nhiên như trước nữa, tớ vs bạn nam kia cũng ko dễ gì chơi cùng nhau thoải mái đc, liệu nói ra có hợp lí vs hoàn cảnh lúc đó ko mếu
    lan nhi
    lan nhi
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty mặc kệ :))

Bài gửi  lan nhi Thu Aug 04, 2011 9:14 am

cứ nói đi . ra sao thì ra . tớ đã từng như thế rồi , lúc biết ng đấy k thíc tớ , tớ cũng buồn lắm . nhưng sau đó 2 a e nói chn vẫn rất tự nhiên và vui vẻ . dần dần bỏ qua luôn chn đấy. tớ cx biết 1 số trg hợp như thế ở trog lớp mình , nhưng sau các bạn í vẫn như bt với nhau , như k có chn gì xảy ra í . cứ nói để ngta biết . xog đến lúc ngta có t/c với cậu , thì việc ngta thổ lộ với cậu cũng dễ dàng hơn đấy smile
    rosaliegranger
    rosaliegranger
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Tớ nghĩ rằng

Bài gửi  rosaliegranger Thu Aug 04, 2011 9:27 am

leon01 đã viết:smile như tớ đã kể rõ, thì trong thời gian tớ thích bạn nam đó thì bạn ấy đi thích bạn thân của tớ, có bạn nói là tớ nên thổ lộ vs bạn nam đó, chắc chắn là bạn í sẽ ko đáp lại, vì bạn í thích người khác rồi, lại là bạn thân của tớ, nếu nói ra thì tớ vs bạn tớ sẽ ko còn tự nhiên như trước nữa, tớ vs bạn nam kia cũng ko dễ gì chơi cùng nhau thoải mái đc, liệu nói ra có hợp lí vs hoàn cảnh lúc đó ko mếu
    Lúc ấy cậu nên giữ lại t.c cho riêng mình. Và có thể tâm sự vs người khác. Tớ đã từng ở hoàn cảnh đó. KHi người ta có ny rồi thì lặng lẽ rút lui thôi, chen vào cũng chẳng được ích j. Như cậu nói, còn gây khó xử giữa nhau nữa
    leon01
    leon01
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Thanks anyway

Bài gửi  leon01 Thu Aug 04, 2011 9:46 am

@Nhi, smile đó là vì cậu chưa biết tc của người ta, cậu nói cho họ cậu mới biết đc rằng họ ko thích cậu, còn tớ lại khác, tớ biết thừa bạn í thích bạn thân của tớ smile
    @phương, tớ đồng í vs cậu, tớ có lẽ nên chia sẻ vs một ai khác cho nhẹ lòng hơn, tuy ko phải là bạn thân của tớ vì như thế tớ sẽ ko dám nói ra.....
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Ờ ý

Bài gửi  Admin Thu Aug 04, 2011 9:49 am

Nói chung là, bh cứ học đi, bỏ qa chuyện đấy sang một bên k lại nghĩ lung tung rồi lại này nọ thì chết khoe răng
    Icy
    Icy
    S-Mod
    S-Mod

Bài gửi  Icy Thu Aug 04, 2011 11:22 am

hehe roi tih roi mu @@
    minh khong phu hop lam tu van tam li lam =.='
    Dzom
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty đúg là ko biết j VỀ ty

Bài gửi  Dzom Fri Aug 05, 2011 12:03 pm

Chẹp, nghe các mod, admin nói nghe hay quá àk. Yêu là 1 thứ ko thể nói ra đc đâu . Khi đã yêu một người thì sẽ mãi yêu Ng đó , đó mới gọi là t/y , các Bác nghĩ t/y là j vậy ? T/y ko phải trò đùa đâu đấy
    Dzom
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty đúg là ko biết j VỀ ty

Chẹp, nghe các mod, admin nói nghe hay quá àk. Yêu là 1 thứ ko thể nói ra đc đâu . Khi đã yêu một người thì sẽ mãi yêu Ng đó , đó mới gọi là t/y , các Bác nghĩ t/y là j vậy ? T/y ko phải trò đùa đâu đấy
    Dzom
    S-Mod
    S-Mod

lan nhi
    lan nhi
    S-Mod
    S-Mod

Bài gửi  lan nhi Fri Aug 05, 2011 12:14 pm

k spam nhé =.= " hìh như đây là cái topic đầu tiên đạt đến page 2 hay sao í nhờ haha
    Dzom
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Ko hiểu sao viết trên iPad lẠi ra 3 bài ???

Bài gửi  Dzom Fri Aug 05, 2011 12:23 pm

Mog các Bác thôg cảm cho e
    rosaliegranger
    rosaliegranger
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Cái gì mà ko biết gì??

Bài gửi  rosaliegranger Fri Aug 05, 2011 2:25 pm

4ev3r l0ve u đã viết:Chẹp, nghe các mod, admin nói nghe hay quá àk. Yêu là 1 thứ ko thể nói ra đc đâu . Khi đã yêu một người thì sẽ mãi yêu Ng đó , đó mới gọi là t/y , các Bác nghĩ t/y là j vậy ? T/y ko phải trò đùa đâu đấy
    Mày đọc lại đê, bên trên chính tao cũng bảo khi yêu là ko thể nói ko yêu là ko yêu đc rồi mà. CÒn cái vụ "mãi mãi yêu" là hơi bị nói quá đấy nhé. Nghe câu" hãy nói yêu, đừng nói yêu mãi mãi chưa"
    leon01
    leon01
    S-Mod
    S-Mod

Bài gửi  leon01 Fri Aug 05, 2011 6:10 pm

4ev3r l0ve u đã viết:

smile s-mod 4lu yêu cầu ăn nói tôn trọng người khác chút, cách bạn thể hiển trong phần thảo luận này có vẻ như bạn đang cho mình là người duy nhất hiểu về tình yêu thì phải, còn í bạn là tất cả những người đang nói ở đây đều chả hiểu gì đúng ko. hơn nữa bạn nên xem xét lại chút, trong này ko hề có ai lớn tiếng phát biểu yêu là gì, ý nghĩa thực sự của tình yêu cả, vì tất cả chúng ta đều chưa thể hiểu hết về tình yêu. mới lị bạn bảo ko phải trò đua đâu đấy, vậy bạn đang xem bọn mình đưa ty ra làm trò đùa à? bạn hỏi bọn mình nghĩ tình yêu là gì vậy? chẳng lẽ bạn cho rằng bọn mình đang dùng những nghĩa xấu và ko xứng đáng cho cái gọi là ty đó. bạn còn bảo là khi đã yêu thì sẽ mãi yêu một người, đó mới gọi là ty, mình nghĩ bạn nên đọc lại câu nói này trong một cái cmt đầy tính chất cho mình hiểu biết rõ nhất về ty như thế, vậy có nghĩa những ai có 2 ny trở nên đều ko hiểu gì về tình yêu à?. và trở lại vs câu nói đầu tiên của bạn "Chẹp, nghe các mod, admin nói nghe hay quá àk", liệu có phải câu nói ấy hơi mang tính chất mỉa mai, khinh thường bọn tớ và tự đề cao bạn ko?..... Nếu đã bình tĩnh đọc được đến tận dòng này, xin bạn hãy đọc nốt nhé. cũng theo như qui định mà tớ đưa ra, thực sự từ nãy đến h tớ đang chia sẻ vs bạn một cách chân thành, thật thà nhất, tớ ko hề có í xỉa xói hay công kích gì bạn, nhưng thực sự giọng văn của tớ hơi có chút bức xúc, tớ đã thực sự cảm thấy bức xúc và có chút buồn đấy, bởi đây là cái topic tớ viết ra kể về vụ tình cảm của tớ, bạn vào cmt ko có tính đóng góp cho tâm trạng của tớ mà lại nói chung chung như vậy tớ có thể sẽ hiểu là bạn đang nói đến bài viết của tớ thật vớ vẩn, tớ ko hiểu gì về tình yêu mà lại nói, tớ nghĩ ty là gì vậy cơ chứ??? đấy là theo như cmt của bạn đấy smile dù gì, cũng đóng góp vậy. và xin lỗi nhé
    Dzom
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty =]] phươg

Bài gửi  Dzom Fri Aug 05, 2011 7:24 pm

No comments :-SS
    Dzom
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Xin lỗi các bác

Bài gửi  Dzom Fri Aug 05, 2011 7:27 pm

lần vừa rồi là thử vì mọi lần ko viết đc =.= ai chấp nhậnnxin lỗi thì gia Đình xin cảm ơn và hậu ta
    Admin
    Admin
    Admin
    Admin

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Chú yên tâm

Bài gửi  Admin Sat Aug 06, 2011 5:16 am

Có t chấp nhận :->
    rosaliegranger
    rosaliegranger
    S-Mod
    S-Mod

CÒn gì có thể tư vấn cho tâm trạng của mình lúc này đây, ko, chỉ cần lắng nghe mình là đủ :) Empty Lần này thì..

Bài gửi  rosaliegranger Sat Aug 06, 2011 9:33 am

4ev3r l0ve u đã viết:lần vừa rồi là thử vì mọi lần ko viết đc =.= ai chấp nhậnnxin lỗi thì gia Đình xin cảm ơn và hậu ta
    ..tạm tha cho chú, Nhưng nói năng phải cẩn thận hơn vì sẽ có rất nhiều ng bức xúc đấy

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Tue May 14, 2024 2:44 pm