Mãi Mãi là Gia đình 9C ( 9A1 ) :x

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Mãi Mãi là Gia đình 9C ( 9A1 ) :x

Nơi chắp cánh cho những tên học trò nghịch ngợm đáng yêu

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Keywords

Latest topics

» :)) đứa nào nhớ đc cái tên trang này thì pro
Tớ xin lỗi  I_icon_minitimeMon Jul 29, 2013 4:44 pm by Dzom

» Tin hot !!!!!!!
Tớ xin lỗi  I_icon_minitimeFri Jul 20, 2012 9:31 pm by Dzom

» Rảnh vào đây đọc =]]
Tớ xin lỗi  I_icon_minitimeWed Jul 18, 2012 6:30 pm by Dzom

» HÃY QUAY LẠI VỚI FORUM 9C FAMILY
Tớ xin lỗi  I_icon_minitimeSun Jul 08, 2012 7:28 am by Admin

» Tèn tà rèn ta ten!!! THÔNG BÁO tình hình thi cử nào các bạn trẻ
Tớ xin lỗi  I_icon_minitimeSun Jul 08, 2012 4:44 am by rosaliegranger

» KHAI TRƯƠNG LẠI
Tớ xin lỗi  I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 12:47 pm by rosaliegranger

» thích mấy cái nè
Tớ xin lỗi  I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 12:42 pm by rosaliegranger

» unknow bla bla bla
Tớ xin lỗi  I_icon_minitimeSat Jan 14, 2012 6:37 pm by Admin

» Tuyên bố :-<
Tớ xin lỗi  I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 3:08 pm by Admin

May 2024

MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Tớ xin lỗi

Admin
    Admin
    Admin
    Admin

Tớ xin lỗi  Empty Tớ xin lỗi

Bài gửi  Admin Thu Nov 03, 2011 1:28 pm

Hôm nay, 9C lớp ta đã phải đấu vs 9D2, một đội bóng khá khó chơi. Chúng ta đã bước vào trận vs 1 tâm lí khá thoải mái và quyết tâm. Nhưng không hiểu sao, tôi, một thủ môn của 9C đã đc mng đặt nhiều kỳ vọng thì lại là người làm mng thất vọng nhất. Từng cú bắt bóng, từng pha ném bóng đến những quả sút đều chỉ mang về 2 chữ thất vọng. Để thủng lưới 2 bàn trong hiệp 1 rồi may có Quang gỡ hòa. Để r penaty, Quang và Kỳ đã làm rất tốt để r đến lượt tôi, 1 cú sút hỏng ăn đã làm nhiều người thất vọng. Và rồi bắt gôn cũng k xong huhu để thủng lưới toàn bộ. Tại sao tôi lại kém đến mức ấy. Tâm lí do qá nhiều người hay tại vì 2 tháng k chạm vào bóng làm tôi mất cảm giác bóng? Không, tại tôi qá kém cỏi. Tôi đã khiến những thành viên trong đội phải thất vọng. Sự thất vọng hiện rõ nhất trên gương mặt Quang và Kỳ. Họ đặt niềm tin vào tôi để r tôi làm hộ thất vọng. Khi lên lớp, tôi gần như muốn khóc nhưng cố gắng kìm nén. Nói nhỏ vs Quang: Tao xin lỗi. Và nó trả lời : Không sao. Mặc dù nói vậy,nhưng tôi hiểu rõ Quang đang rất thất vọng vì tôi. Và cả lớp cũng vậy. Lúc lên lấy cặp bước xuống, đi sau Hồng Minh và Hà, đã nghe đc Hồng Minh nói: Thà để Quang bắt còn hơn. Lúc này tôi đã hiểu họ thất vọng và chán vs cái cách chơi bóng của tôi như thế nào. không biết bao giờ ms đứng lên sau cái thất bại này. Buồn và thất vọng, trên đường về gần như tôi k thể trả lời bất cứ câu hỏi nào của mẹ. Im thin thít và trong lòng thấy nhục nhã và thấy mình thật có lỗi. Có lẽ nên dừng cái sự nghiệp '' Thủ môn '' ở đây thôi. Làm mng thất vọng quá nhiều. Tất cả là lỗi của tôi. Dù sao thì tôi vẫn muốn nói: ''Xin lỗi 9C, tớ đã làm mng thất vọng '' và vs riêng Quang Kỳ: '' Tao xin lỗi, t biết bọn m đặt niềm tin vào tao rất nhiều nhưng t đã làm chúng m thất vọng, xin lỗi chúng mày'' . Tôi có lẽ nên treo găng và có lẽ sẽ k làm bạn vs cái găng tay nữa.

XIN LỖI TẤT CẢ VÌ TỚ ĐÃ LÀM MNG THẤT VỌNG huhu(((((~

Hôm nay: Tue May 14, 2024 11:16 pm