Mãi Mãi là Gia đình 9C ( 9A1 ) :x

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Mãi Mãi là Gia đình 9C ( 9A1 ) :x

Nơi chắp cánh cho những tên học trò nghịch ngợm đáng yêu

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Keywords

Latest topics

» :)) đứa nào nhớ đc cái tên trang này thì pro
Nước .............. mắt  I_icon_minitimeMon Jul 29, 2013 4:44 pm by Dzom

» Tin hot !!!!!!!
Nước .............. mắt  I_icon_minitimeFri Jul 20, 2012 9:31 pm by Dzom

» Rảnh vào đây đọc =]]
Nước .............. mắt  I_icon_minitimeWed Jul 18, 2012 6:30 pm by Dzom

» HÃY QUAY LẠI VỚI FORUM 9C FAMILY
Nước .............. mắt  I_icon_minitimeSun Jul 08, 2012 7:28 am by Admin

» Tèn tà rèn ta ten!!! THÔNG BÁO tình hình thi cử nào các bạn trẻ
Nước .............. mắt  I_icon_minitimeSun Jul 08, 2012 4:44 am by rosaliegranger

» KHAI TRƯƠNG LẠI
Nước .............. mắt  I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 12:47 pm by rosaliegranger

» thích mấy cái nè
Nước .............. mắt  I_icon_minitimeTue Jul 03, 2012 12:42 pm by rosaliegranger

» unknow bla bla bla
Nước .............. mắt  I_icon_minitimeSat Jan 14, 2012 6:37 pm by Admin

» Tuyên bố :-<
Nước .............. mắt  I_icon_minitimeThu Nov 24, 2011 3:08 pm by Admin

May 2024

MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

2 posters

Nước .............. mắt

Admin
    Admin
    Admin
    Admin

Nước .............. mắt  Empty Nước .............. mắt

Bài gửi  Admin Fri Sep 23, 2011 3:20 pm

Vâng, có lẽ ai cũng biết tôi đã nói gì vs 1 bạn nữ trong tuần trước đúng không, 1 lời nói k biết suy nghĩ nên kết qả là bh, tình bạn rạn nứt. Tôi thật ngu khi đã nói ra những câu k biết suy nghĩ như thế. Mất tự chủ hay là 1 lí do nào khác liên quan đến sự ghen tức? Ghen à, đúng , tôi đã ghen vì tc của tôi dành cho bạn ý từ trk" tới giờ chưa bao giờ thay đổi nhưng k bh tôi có thể đến đc vs bạn ý nên Trêu trọc à, ừ đúng đấy, trêu trọc. Tôi thật sai lầm khi làm 1 trong những việc k nên làm khi đối xử vs bạn bè. Xin lỗi nhiều lắm nhưng khi cái lỗi đấy là qá đáng và k 1 sự tin tưởng thì biết làm như nào đây? Khóc à, ừ khóc mà, khóc vì đã k thể trọn vẹn tình bạn của 4 năm gắn bó, khóc vì cái hành động thiếu tự chủ của mình. Dẫu sao cũng rất xin lỗi bạn, tôi xin bạn 1 cơ hội nhưng có lẽ cái cầu xin đấy k đc đôu nhỷ, làm sao có thể xin lỗi là cho xong đc, cách tốt nhất thì đường ai nấy đi, k còn 1 chút tình cảm bạn bè nào nữa. Tớ qá sai các bạn nhỉ, mong mọi người hãy chứng kiến tớ đây làm nên cái bài này chỉ muốn nói 1 câu: Tớ xin lỗi rất nhiều. Tình bạn hết thật rồi bạn nhỉ, bh thì chúng ta như 2 người k quen biết, muốn làm quen lại cũng khó lắm.

Nước mắt giờ ai vẫn rơi
    Rơi cho tình bạn nơi đâu lúc này
    Để lại trong trái tim này
    Bao nhiêu hối hận kiếp này không quên.

xin lỗi nhé người bạn mà tớ từng iêu quí. Nếu cho tớ dù chỉ 1 cơ hội tớ sẽ k làm cậu cũng như các thành viên của A1 này phải thất vọng đâu. Mng hãy làm chứng cho lời nói của tớ khoe răng

p/s: Một lần nữa tớ làm thơ nhưng đây là 4 câu thơ tớ làm ra để lzi` thì các bạn hiểu. Mong k ai mang ra làm trò cười rồi mang đi khoe. Cảm ơn trước.

rosaliegranger
    rosaliegranger
    S-Mod
    S-Mod

Nước .............. mắt  Empty Re: Nước .............. mắt

Bài gửi  rosaliegranger Fri Sep 23, 2011 4:03 pm

Admin đã viết: Vâng, có lẽ ai cũng biết tôi đã nói gì vs 1 bạn nữ trong tuần trước đúng không, 1 lời nói k biết suy nghĩ nên kết qả là bh, tình bạn rạn nứt. Tôi thật ngu khi đã nói ra những câu k biết suy nghĩ như thế. Mất tự chủ hay là 1 lí do nào khác liên quan đến sự ghen tức? Ghen à, đúng , tôi đã ghen vì tc của tôi dành cho bạn ý từ trk" tới giờ chưa bao giờ thay đổi nhưng k bh tôi có thể đến đc vs bạn ý nên Trêu trọc à, ừ đúng đấy, trêu trọc. Tôi thật sai lầm khi làm 1 trong những việc k nên làm khi đối xử vs bạn bè. Xin lỗi nhiều lắm nhưng khi cái lỗi đấy là qá đáng và k 1 sự tin tưởng thì biết làm như nào đây? Khóc à, ừ khóc mà, khóc vì đã k thể trọn vẹn tình bạn của 4 năm gắn bó, khóc vì cái hành động thiếu tự chủ của mình. Dẫu sao cũng rất xin lỗi bạn, tôi xin bạn 1 cơ hội nhưng có lẽ cái cầu xin đấy k đc đôu nhỷ, làm sao có thể xin lỗi là cho xong đc, cách tốt nhất thì đường ai nấy đi, k còn 1 chút tình cảm bạn bè nào nữa. Tớ qá sai các bạn nhỉ, mong mọi người hãy chứng kiến tớ đây làm nên cái bài này chỉ muốn nói 1 câu: Tớ xin lỗi rất nhiều. Tình bạn hết thật rồi bạn nhỉ, bh thì chúng ta như 2 người k quen biết, muốn làm quen lại cũng khó lắm.

ôi cảm động quá. Tớ nói thật. XIn lỗi ko chưa đủ. Cậu cần làm bằng hành động thật sự. DỪNG ngay những hành động thiếu tự chủ lại. Tớ cam đoan kết quả sẽ khác

Nước mắt giờ ai vẫn rơi

xin lỗi nhé người bạn mà tớ từng iêu quí. Nếu cho tớ dù chỉ 1 cơ hội tớ sẽ k làm cậu cũng như các thành viên của A1 này phải thất vọng đâu. Mng hãy làm chứng cho lời nói của tớ khoe răng

p/s: Một lần nữa tớ làm thơ nhưng đây là 4 câu thơ tớ làm ra để lzi` thì các bạn hiểu. Mong k ai mang ra làm trò cười rồi mang đi khoe. Cảm ơn trước.

Admin
    Admin
    Admin
    Admin

Nước .............. mắt  Empty ý kiến

Bài gửi  Admin Fri Sep 23, 2011 4:05 pm

Tớ đag làm 1 bài rap đây, nhưng đang cần được sự kiểm chứng để ra full khoe răng
    rosaliegranger
    rosaliegranger
    S-Mod
    S-Mod

Bài gửi  rosaliegranger Fri Sep 23, 2011 4:09 pm

rosaliegranger đã viết:
    Admin đã viết: Vâng, có lẽ ai cũng biết tôi đã nói gì vs 1 bạn nữ trong tuần trước đúng không, 1 lời nói k biết suy nghĩ nên kết qả là bh, tình bạn rạn nứt. Tôi thật ngu khi đã nói ra những câu k biết suy nghĩ như thế. Mất tự chủ hay là 1 lí do nào khác liên quan đến sự ghen tức? Ghen à, đúng , tôi đã ghen vì tc của tôi dành cho bạn ý từ trk" tới giờ chưa bao giờ thay đổi nhưng k bh tôi có thể đến đc vs bạn ý nên Trêu trọc à, ừ đúng đấy, trêu trọc. Tôi thật sai lầm khi làm 1 trong những việc k nên làm khi đối xử vs bạn bè. Xin lỗi nhiều lắm nhưng khi cái lỗi đấy là qá đáng và k 1 sự tin tưởng thì biết làm như nào đây? Khóc à, ừ khóc mà, khóc vì đã k thể trọn vẹn tình bạn của 4 năm gắn bó, khóc vì cái hành động thiếu tự chủ của mình. Dẫu sao cũng rất xin lỗi bạn, tôi xin bạn 1 cơ hội nhưng có lẽ cái cầu xin đấy k đc đôu nhỷ, làm sao có thể xin lỗi là cho xong đc, cách tốt nhất thì đường ai nấy đi, k còn 1 chút tình cảm bạn bè nào nữa. Tớ qá sai các bạn nhỉ, mong mọi người hãy chứng kiến tớ đây làm nên cái bài này chỉ muốn nói 1 câu: Tớ xin lỗi rất nhiều. Tình bạn hết thật rồi bạn nhỉ, bh thì chúng ta như 2 người k quen biết, muốn làm quen lại cũng khó lắm.

Nước mắt giờ ai vẫn rơi

ôi cảm động quá. Tớ nói thật. XIn lỗi ko chưa đủ. Cậu cần làm bằng hành động thật sự. DỪNG ngay những hành động thiếu tự chủ lại. Tớ cam đoan kết quả sẽ khác

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Tue May 14, 2024 12:26 am